13,900.00 บาท
19,900.00 บาท
รหัสสินค้า : Proplus PA-15
| ราคา |
6,600.00 บาท |
| จำนวนที่จะซื้อ | |
| ราคารวม | 6,600.00 บาท |
สินค้าไม่เพียงพอ
สินค้าหมด
ตู้ลำโพง 15 นิ้ว 2 ทาง Proplus PA-15 (ราคาต่อคู่)
| ซัพวูฟเฟอร์ | ขนาด 15" |
| ทวิตเตอร์ | ไทเทเนียมไดรเวอร์ 44 มม. |
| ความถีตอบสนอง | 40 Hz-18 kHz |
| ความไว | 98 dB W/m |
| อิมพีแดนซ์ | 8 โอห์ม |
| รองรับกำลังขับ | 1500 วัตต์ RMS |
| ขั้วต่อ | NL4 (Speakon) |
| ขนาด | 460 x 400 x 685 มิลลิเมตร |
| ดีไซต์พิเศษ | ไฟแอลอีดีสีน้ำเงินหน้าตู้ |